Monday, July 17, 2006


Init ng Katawan...


Hilong-hilo na ako! Sawa na ako!...

I woke up early this morning... Pero hindi ako makatayo... Grabe, giniginaw, kinikilabutan, mabigat ang katawan, paralisado, at masakit ang ulo... Hindi ako makapaniwala na hindi pa rin napapawi ang sakit na nararamdaman ko...

Apat na araw na akong nilalagnat, hanggang ngayon... Kahit nilalagnat, pumasok pa rin ako sa malayo kong paaralan... Walang pahinga, walang gana... Pero wala akong pakialam... Para lang sa grado at attendance, gagawin ko ang lahat... Dahil alam ko na hindi na biro ang buhay kolehiyo... Wala ng special exams, wala ng special treatment... Sinabi ko nga nung ako'y grumadweyt ng highschool... "Haay... Start from scratch nanaman, 1st year nanaman tayo..."

Ano nga ba ang lagnat? Ayon sa aking "research" ang lagnat ay ang pagtaas ng temparatura sa katawan (38ÂșC pataas) na sanhi ng inspeksyon... Kung ika'y magpapacheck up sa doktor at iyong tatanungin kung ano ang problema, sasabihin nila na ika'y may "Viral Infection". Nakakatakot pakinggan diba? Pero sabi ng aking guro nung Highschool ako, ang "Viral Infection" ay ang medical o pa sosy word for Lagnat... Hindi rin biro ang lagnat... Pag lumala ito maari mo rin itong ikamatay... Isa rin ito sa mga simptomas sa mga delikadong mga sakit...

Maraming pwedeng gawin para ito'y magamot... Habang maaga, gawan na ng paraan para naman hindi na lumala ang "Viral Infection". Pag inom ng tamang gamot at pahinga lang ang kailangan... Pero sa lagay ko, mukhang malabong gumaling ang lagnat ko kaagad... Nakakainom nga ng gamot, hindi naman ako nakakapagpahinga... Patay kang bata ka...

Sana ang init na lang na nararamdaman ko sa katawan ay ang init na naramdaman ko noon, nung ako'y "in love" pa... Hindi ko sinasabing, hindi ako in love ngayon... Talagang, Low batt lang ang aking puso ukol dito... Wala nanaman akong ma ipost na matino, dahil habang tinatype ko ito, masakit ang ulo ko... Pasensya na kayo mga kablog ko... Kung hindi pa ako gumaling sa lalong madaling panahon, marahil ay hindi muna ako makakapagblog... At dahil napapalapit na rin ang aming Prelims, hindi ako papayagang humarap sa kompyuter... Pero sana talaga, gumaling na ako... I'm missing all the action...

posted by icarus_05 @ 6:44 AM Comments: 5

The Music they shared
Locations of visitors to this page


The Author

Pseudonym: Icarus05
Birthday: April 25, 1990
Address: Novaliches, Quezon City
Province: Infanta, Quezon
School: University of the East
Course: Computer Science

Sports: Bowling, Volleyball

Hobbies: Bowling, Playing Guitar, Writing Stories, Writing Songs, Chatting, Blog hopping, Stargazing, Flyff-ing, Playing Ragnarok

About me: Single and Waiting! ;) A night person, very passionate and dedicated to everything I do, A lover trying to find himself and his true place here in the world...

Lost in this cold place, Never knowing where to go, I need you, I need someone, I need anyone


Posts



Archives


Stories

Theater Life
My textmate, my soulmate
Endless Journey
Our Rendevous
Til' They Take my heart away
The Taste of Love
The Hymn of the Tree
Our Last Anniversary
Goodbye
Moonlight Sonata
Jealousy
Childhood Boogie
The Festival of hearts
Time Withers
How she took my heart
Our last dance
The Cure for the Common Hitch
A Dreamer's Lullaby
A Vision of a Broken Heart
Of Tears and Metamorphosis
Sa Mata ng Kalawakan
Panahon na Naman
The Lost Paradise
The Fate's Dagger
The Coin


Sign of Life




A way out of the darkness



The Island

I would like to thank...
  • Photoshop 9 CS2
  • Me for the patience.
  • Blogger for the Blog space.
  • Karla for the Template.
  • Utakgago for the photoshop and template tips.
  • And to you my fellow bloggers for welcoming me here.

Finally, with your support, I managed to grab the award! Thank you Guys so much! But still, Vote for your favorite blogs...
Vote for the deserving


4th Placer for week 14 and 15.

2nd Placer for week 16 and 17

Filipino Blog of The Week for Week 18


Hall of Famer through Fast Track

r>