Tuesday, June 27, 2006


My Textmate... My Soulmate part2...


I think this is the start of something new... Ganito pala ang feeling kapag may "kaibigan" ka...

Tuloy tuloy ang pagte-text namin, hanggang inabot na kami ng umaga... Ibang kasiyahan ang naramdaman ko noon, siguro dahil nagkaroon din ako ng makakausap...

Araw-araw niya akong sinesendan ng love quotes, araw-araw siyang nangangamusta, nagpapatulong din siya sa mga problema niya, lalong lalo na sa love life...

One time, niloko siya ng kanyang BF, nabalitaan niya na may 2nd party daw siya mga tatlong buwan na... Sobrang nasaktan si Carla sa nangyari... Hindi ako nagdalawang isip, tinawagan ko siya kaagad, para maiparamdam sa kanya kung gano siya ka espesyal at kung gano siya kahalaga sa akin... Ang ganda pala ng boses niya...

"Alam mo Carla, he's not even worth your love..."
"I think your right... Nakakainis siya, ayokong ayoko na siyang makita..."
"Edi wag, wag ka mawalan ng pag asa, maraming lalaki dyan na mas higit pa sa kanya"
"Talaga?.. Salamat ah..."
"Wag ka mag alala, nandito lang ako, di kita iiwan..."
"Salamat talaga ha..."
"Walang anuman..."
"Hmph! Akala niya siya lang marunong mag 2 time! Pwes! Nagkakamali siya!"
"Yan! Tama, think positive!"
"Subukan kaya natin?! Ok, Simula ngayon tayo na ha!"
"Waaah! Seryoso ka?! Wag ka ngang magpatawa..."
"Seyoso ako! Ok, remember the date! Today is September 18..."

Nang dahil sa pangyayaring iyon, naging kami... Hindi ko inaasahan, hindi ako makapaniwala...

Mas lalo pang naging maganda ang aming "pagsasama" ng dahil lang sa cellphone ko... Oo, ng dahil lang sa cellphone ko, nagbago ang buhay ko... Nagbago ang lahat ng paniniwala ko... Ng dahil sa cellphone ko, nagbago ang pananaw ko, nagbago ang lahat... Natuto akong magmahal...

Ang lokohan na iyon o "trial" di nagtagal, naging tunay na... Tumagal din kami ng ilang buwan... Ang saya ng bawat araw na magkausap kami... Pero, sobra naman ang paghihirap namin dahil hindi pa kami nagkikita... Bawat araw, kinakabahan ako, hindi ako mapakali... Parang may mali, hindi ko alam kung ano... Bakit kaya? Bakit parang iba siya?..

-to be continued

Labels: ,


posted by icarus_05 @ 3:03 AM Comments: 2

The Music they shared
Locations of visitors to this page


The Author

Pseudonym: Icarus05
Birthday: April 25, 1990
Address: Novaliches, Quezon City
Province: Infanta, Quezon
School: University of the East
Course: Computer Science

Sports: Bowling, Volleyball

Hobbies: Bowling, Playing Guitar, Writing Stories, Writing Songs, Chatting, Blog hopping, Stargazing, Flyff-ing, Playing Ragnarok

About me: Single and Waiting! ;) A night person, very passionate and dedicated to everything I do, A lover trying to find himself and his true place here in the world...

Lost in this cold place, Never knowing where to go, I need you, I need someone, I need anyone


Posts



Archives


Stories

Theater Life
My textmate, my soulmate
Endless Journey
Our Rendevous
Til' They Take my heart away
The Taste of Love
The Hymn of the Tree
Our Last Anniversary
Goodbye
Moonlight Sonata
Jealousy
Childhood Boogie
The Festival of hearts
Time Withers
How she took my heart
Our last dance
The Cure for the Common Hitch
A Dreamer's Lullaby
A Vision of a Broken Heart
Of Tears and Metamorphosis
Sa Mata ng Kalawakan
Panahon na Naman
The Lost Paradise
The Fate's Dagger
The Coin


Sign of Life




A way out of the darkness



The Island

I would like to thank...
  • Photoshop 9 CS2
  • Me for the patience.
  • Blogger for the Blog space.
  • Karla for the Template.
  • Utakgago for the photoshop and template tips.
  • And to you my fellow bloggers for welcoming me here.

Finally, with your support, I managed to grab the award! Thank you Guys so much! But still, Vote for your favorite blogs...
Vote for the deserving


4th Placer for week 14 and 15.

2nd Placer for week 16 and 17

Filipino Blog of The Week for Week 18


Hall of Famer through Fast Track

r>