Friday, June 09, 2006


Long distance...


Can distance really break even the strongest love?..

Ito naman ang isa pang tanong na pumasok sa isip ko ngayong gabi...

Nasubukan mo na bang magkaroon ng "Long Distance Relationship"? Grabe ang dating ng salitang ito no? Pag pinapakinggan mo pa lang, parang nakakatakot na siyang subukan.

Isang beses na akong na in-love sa taong di ko pa nakikita... Mahirap mang paniwalaan pero totoo... Kaso, 4 months lang ang tinagal namin... Pero our love for each other never wither...
Kahit na hindi ko pa nasisilayan ang kanyang kaanyuan... 4 years na kaming textmates pero di pa kami nagkikita... Ang malungkot pa non... She, and her family migrated to London... Hanggang ngayon, di pa rin siya nagpaparamdam sa akin... Kumusta naman kaya siya?

They say, you can't love a person you haven't met
I told them... "I haven't met God, but I love him!"
Kaninang hapon, sa sobrang miss ko sa kanya, tinawagan ko siya... Nasa probinsya siya, nasa Manila naman ako... Long Distance... Buti na lang, may free call ako... It was so good to hear her voice...
"Hi! Musta ka naman?"
"Okay lang, buhay pa naman..."
(after 30 secs of conversation)
"Uy, sige, kinukuha na yung cellphone, aalis na daw sila"
"Ah ganun ba... Ok... Ingat ka lagi..."
"Ok... Babershk"
"Bye..."
*Beep*
Di ko napigilan... A tear fell from my eye... Pumikit ako ng sandali para mapawi ang luhang hindi ko naman maintindihan kung bakit kailangang umalis sa kalinga ng mata ko...
Not the actual conversation, pero malapit na sa katotohanan...
I looked at the call duration... "01:11" Ganun lang ka bilis... I was really dissapointed... Pero ok na yun, at least, alam kong safe siya at narinig ko na rin sa wakas ang boses niya... Mahirap talaga kapag magkalayo kayo... Kung nabasa niyo sa recent posts ko... I really miss her a lot...
Naisip ko tuloy... Paano nag susurvive ang mga taong OFW ang asawa? Eh ang mga GF, BF, Wife, Husband ng mga taong pumapasok sa bahay ni kuya? Ang galing, ganoon lang siguro ang tinatawag na true love... Edi iyon? Nasagot ang tanong ko... Distance can't break love... Sana iyon nga ang maging ending ng love story ko...

posted by icarus_05 @ 7:28 AM Comments: 11

The Music they shared
Locations of visitors to this page


The Author

Pseudonym: Icarus05
Birthday: April 25, 1990
Address: Novaliches, Quezon City
Province: Infanta, Quezon
School: University of the East
Course: Computer Science

Sports: Bowling, Volleyball

Hobbies: Bowling, Playing Guitar, Writing Stories, Writing Songs, Chatting, Blog hopping, Stargazing, Flyff-ing, Playing Ragnarok

About me: Single and Waiting! ;) A night person, very passionate and dedicated to everything I do, A lover trying to find himself and his true place here in the world...

Lost in this cold place, Never knowing where to go, I need you, I need someone, I need anyone


Posts



Archives


Stories

Theater Life
My textmate, my soulmate
Endless Journey
Our Rendevous
Til' They Take my heart away
The Taste of Love
The Hymn of the Tree
Our Last Anniversary
Goodbye
Moonlight Sonata
Jealousy
Childhood Boogie
The Festival of hearts
Time Withers
How she took my heart
Our last dance
The Cure for the Common Hitch
A Dreamer's Lullaby
A Vision of a Broken Heart
Of Tears and Metamorphosis
Sa Mata ng Kalawakan
Panahon na Naman
The Lost Paradise
The Fate's Dagger
The Coin


Sign of Life




A way out of the darkness



The Island

I would like to thank...
  • Photoshop 9 CS2
  • Me for the patience.
  • Blogger for the Blog space.
  • Karla for the Template.
  • Utakgago for the photoshop and template tips.
  • And to you my fellow bloggers for welcoming me here.

Finally, with your support, I managed to grab the award! Thank you Guys so much! But still, Vote for your favorite blogs...
Vote for the deserving


4th Placer for week 14 and 15.

2nd Placer for week 16 and 17

Filipino Blog of The Week for Week 18


Hall of Famer through Fast Track

r>