Tuesday, June 06, 2006


Minsan lang...


Hindi ko na kayang itago pa...

Nandito nanaman ako sa tapat kompyuter... Hindi ko matapos ang evaluation paper na due na noong weekends pa... Sirang sira na ang ulo ko... Wala nang laman... Hirap na akong mag isip... pano ba naman kasi... Andaming pumapasok dito... Tulala nanaman ako... Nasa iba nang mundo...

Minsan, naisip ko, ano kayang mangyayari pag tayo'y magkalayo na?

Magiging madali lang ba ang padaluyin ang isang araw na wala ka? Dalawa? Tatlo? Isang Taon?
Magiging maayos ba ang aking pag-iisip ngayong ikaw lang ang umiikot dito sa utak ko?
Magiging maayos ba ang aking araw ngayong lagi naman akong tulala sa mga bituin?
Magiging maayos ba ngayong hindi na ako ginaganahan sa mundo dahil wala ka sa tabi ko?

Naisip ko rin...

Paano kung makahanap ka ng iba? Mas higit pa sa akin, mas tunay mong mamahalin, mas malapit pa sa iyong puso, lalo na't ngayong magkalayo tayo...
Paano kung hindi mo pala gusto ang atensyong ibinibigay ko sa iyo? Maiilang ka na lang ba at lalayo, habang ako nama'y aasa na lang at maghihintay sayo?
Paano kung matagal pa bago tayo muling magkita? Maghihintay ka pa rin ba o titigil na lang bigla...

Minsan lang talaga ang mag mahal... Pero, sana, totoo na ito... Ang nararamdaman mo sa akin, ang nararamdaman ko sa iyo... "It's too good to be true" ika nga... Pero kahit ilang beses mo akong tanungin, tatahimik lang ako, at pag tapos ka na, saka ko sasabihin ang totoo...

Oo, Mahal na mahal kita...
Kahit tayo'y magkalayo, maghihintay pa rin ako... Sobrang miss na kita... Hanggang sa muli nating pagkikita... E Muja Oui Cu Silr...
Caa oui cuuh so muja...'Dem drao dyga so raynd yfyo...
Huminga ako ng malalim, bumalik na ako sa mundo... Pero ganon pa rin... Wala pa ring ibang maisip kundi ikaw... Teka? Tama ba itong mga pinagsususulat ko sa Evaluation Paper ko?

posted by icarus_05 @ 6:20 AM Comments: 4

The Music they shared
Locations of visitors to this page


The Author

Pseudonym: Icarus05
Birthday: April 25, 1990
Address: Novaliches, Quezon City
Province: Infanta, Quezon
School: University of the East
Course: Computer Science

Sports: Bowling, Volleyball

Hobbies: Bowling, Playing Guitar, Writing Stories, Writing Songs, Chatting, Blog hopping, Stargazing, Flyff-ing, Playing Ragnarok

About me: Single and Waiting! ;) A night person, very passionate and dedicated to everything I do, A lover trying to find himself and his true place here in the world...

Lost in this cold place, Never knowing where to go, I need you, I need someone, I need anyone


Posts



Archives


Stories

Theater Life
My textmate, my soulmate
Endless Journey
Our Rendevous
Til' They Take my heart away
The Taste of Love
The Hymn of the Tree
Our Last Anniversary
Goodbye
Moonlight Sonata
Jealousy
Childhood Boogie
The Festival of hearts
Time Withers
How she took my heart
Our last dance
The Cure for the Common Hitch
A Dreamer's Lullaby
A Vision of a Broken Heart
Of Tears and Metamorphosis
Sa Mata ng Kalawakan
Panahon na Naman
The Lost Paradise
The Fate's Dagger
The Coin


Sign of Life




A way out of the darkness



The Island

I would like to thank...
  • Photoshop 9 CS2
  • Me for the patience.
  • Blogger for the Blog space.
  • Karla for the Template.
  • Utakgago for the photoshop and template tips.
  • And to you my fellow bloggers for welcoming me here.

Finally, with your support, I managed to grab the award! Thank you Guys so much! But still, Vote for your favorite blogs...
Vote for the deserving


4th Placer for week 14 and 15.

2nd Placer for week 16 and 17

Filipino Blog of The Week for Week 18


Hall of Famer through Fast Track

r>