Tuesday, May 30, 2006


Love at First Sight...


Naramdaman mo na ba ang Love at First Sight?

Love at first sight? parang napaka hirap paniwalaan diba?
Paano mo bang masasabi na ang nararamdaman mo nga ay love at first sight?
Kapag hindi mo maalis ang mga tingin mo sa taong ito?
Kapag bumabagal ang oras sa tuwing dumadaan siya sa harapan mo?
Kapag may mga paputok sa alapaap kapag siya'y daliang napasulyap sa iyo?
Kapag di ka na makagalaw pag nasa harapan mo na siya?
Kapag nababaliw ka 'pag wala siya sa paningin mo?
Kapag lagi mo siyang naiisip?
Kapag naalala mo siya tuwing naririnig mo ang pangalan niya?

Madaming reasons ang mga tao kaya't nasasabi nila na naramdaman na nga nila ito...

Eh paano kung infatuation lang pala ang nararamdaman mo?...

Di ko masasabing Love at first sight nga ang naramdaman ko... Pero bata pa ako, kaya normal lang sa akin na maramdaman ko ito... Kahit kunwari lamang... Kahit sandali lang... Kahit infatuation lang...

Who can blame me? masarap ang feeling pag nakakita ka ng isang taong nakakapag patibok ng puso mo...
Masarap ang pakiramdam tuwing nakikita mo ang dream girl o boy mo na naglalakad sa tabi mo...
Masarap ang pakiramdam tuwing kasama mo siya at dahan dahan siyang tumatabi sa iyo...
In short... Masarap ang mainlove...
Kahit infatuation lang... Di ba?

Labels:


posted by icarus_05 @ 3:04 AM Comments: 26

The Music they shared
Locations of visitors to this page


The Author

Pseudonym: Icarus05
Birthday: April 25, 1990
Address: Novaliches, Quezon City
Province: Infanta, Quezon
School: University of the East
Course: Computer Science

Sports: Bowling, Volleyball

Hobbies: Bowling, Playing Guitar, Writing Stories, Writing Songs, Chatting, Blog hopping, Stargazing, Flyff-ing, Playing Ragnarok

About me: Single and Waiting! ;) A night person, very passionate and dedicated to everything I do, A lover trying to find himself and his true place here in the world...

Lost in this cold place, Never knowing where to go, I need you, I need someone, I need anyone


Posts



Archives


Stories

Theater Life
My textmate, my soulmate
Endless Journey
Our Rendevous
Til' They Take my heart away
The Taste of Love
The Hymn of the Tree
Our Last Anniversary
Goodbye
Moonlight Sonata
Jealousy
Childhood Boogie
The Festival of hearts
Time Withers
How she took my heart
Our last dance
The Cure for the Common Hitch
A Dreamer's Lullaby
A Vision of a Broken Heart
Of Tears and Metamorphosis
Sa Mata ng Kalawakan
Panahon na Naman
The Lost Paradise
The Fate's Dagger
The Coin


Sign of Life




A way out of the darkness



The Island

I would like to thank...
  • Photoshop 9 CS2
  • Me for the patience.
  • Blogger for the Blog space.
  • Karla for the Template.
  • Utakgago for the photoshop and template tips.
  • And to you my fellow bloggers for welcoming me here.

Finally, with your support, I managed to grab the award! Thank you Guys so much! But still, Vote for your favorite blogs...
Vote for the deserving


4th Placer for week 14 and 15.

2nd Placer for week 16 and 17

Filipino Blog of The Week for Week 18


Hall of Famer through Fast Track

r>