Wednesday, June 07, 2006


Our Song Plays on...


Sobrang napako na sa isip ko ang line na ito na galing sa kanta ng Urbandub na "First of Summer"

Our song plays on... I really miss her voice... Especially when she sings... Lalo na pag sa tapat ko. Whenever I'm with her, lagi niyang kinakanta yung song from Kyla... I really don't know why pero favorite daw niya yun. Pero everytime she sings that, lagi kong pinapangarap na sana ako yung dahilan o ako yung kinakantahan niya non...

I really miss the times na magkasama kami, sabay na kumakanta... Medyo matatagalan pa bago ulit mangyari yun... Pero ngayong wala siya sa tabi ko, Siniguro ko na hindi ako magkukulang sa atensyon sa kanya... Siniguro ko na mabati siya araw-araw, lalo na ngayong wala siyang Cellphone at wala rin siyang makuhang oras para lang mag online at makipagchat sa isang tulad ko... Buti na lang, mababait ang tao sa Infanta... Tinulungan nila ako, kahit isang hi man lang. Para lang maiparating ko lang sa kanya kung gano siya kahalaga saakin... At para malaman niyang mahal na mahal ko siya sa inaraw-araw na pamamalagi ko sa mundong ito...

Am I Hallucinating or Am I just imagining things? Bakit parang, nakikita ko siyang ngumingiti ngayon sa harapan ko? Bigla tuloy akong napangiti... Napawi ang lungkot na nadarama... Napawi ang pagod sa isip at sa kaluluwa... Imagine that? Isang ngiti lang? Iba talaga ang power ng love ano?

Our Song Plays on...
Our Song Plays on...
Our Song Plays on...
Believe in me... I'm here to stay
I Will Love You... 'Til they take my heart away...

posted by icarus_05 @ 5:19 AM Comments: 3

The Music they shared
Locations of visitors to this page


The Author

Pseudonym: Icarus05
Birthday: April 25, 1990
Address: Novaliches, Quezon City
Province: Infanta, Quezon
School: University of the East
Course: Computer Science

Sports: Bowling, Volleyball

Hobbies: Bowling, Playing Guitar, Writing Stories, Writing Songs, Chatting, Blog hopping, Stargazing, Flyff-ing, Playing Ragnarok

About me: Single and Waiting! ;) A night person, very passionate and dedicated to everything I do, A lover trying to find himself and his true place here in the world...

Lost in this cold place, Never knowing where to go, I need you, I need someone, I need anyone


Posts



Archives


Stories

Theater Life
My textmate, my soulmate
Endless Journey
Our Rendevous
Til' They Take my heart away
The Taste of Love
The Hymn of the Tree
Our Last Anniversary
Goodbye
Moonlight Sonata
Jealousy
Childhood Boogie
The Festival of hearts
Time Withers
How she took my heart
Our last dance
The Cure for the Common Hitch
A Dreamer's Lullaby
A Vision of a Broken Heart
Of Tears and Metamorphosis
Sa Mata ng Kalawakan
Panahon na Naman
The Lost Paradise
The Fate's Dagger
The Coin


Sign of Life




A way out of the darkness



The Island

I would like to thank...
  • Photoshop 9 CS2
  • Me for the patience.
  • Blogger for the Blog space.
  • Karla for the Template.
  • Utakgago for the photoshop and template tips.
  • And to you my fellow bloggers for welcoming me here.

Finally, with your support, I managed to grab the award! Thank you Guys so much! But still, Vote for your favorite blogs...
Vote for the deserving


4th Placer for week 14 and 15.

2nd Placer for week 16 and 17

Filipino Blog of The Week for Week 18


Hall of Famer through Fast Track

r>