Thursday, June 08, 2006


Rejection...


Have you ever felt being rejected?

I did... Many times...

Iba't iba ang reaksyon ng mga tao kapag na re-reject... O sa term na alam natin... "Basted"
Iba ang dating nito sa mga lalaki... Iba't iba ng reaksyon...

Merong half an hour lang, naka move-on na, meron namang umaabot ng ilang buwan, meron ding umaabot ng ilang years... At ang last resort, merong nag su-suicide...

For me, buti na lang naka lagpas ako sa Rejection part... Buti na lang, nalagpasan ko na iyong stage na yun ng buhay ko... I've never thought ganun ang magiging reaksyon ng puso ko, I'm used to the saying "Sanayan lang yan". Oo, sanayan lang dahil, maraming beses na ding nangyari yun sa akin. Pero this time, it was different... Ang lakas ng tama ko sa girl na to... Pero, di pa ako nagsisimula sa ritual na tinatawag na Panliligaw... Rejection agad ang sumalpak sa akin sa mukha...

Tatlong buwan akong tulala, tatlong buwan akong walang kamalay-malay, talong buwan akong wala sa sariling mundo, tatlong buwan akong walang kwenta, tatlong buwan akong wasted... Para akong robot na walang battery, para akong cellphone na walang load, para akong TV na walang cable, para akong computer na walang MS Word, para akong gitarang walang string... Hindi ako nag ffunction... Malfunction?..

By the time na nagmumukha na akong "dead man walking", hindi ko na nakayang itago ang nararamdaman ko... Nag iba ang ugali ko, Naging palapintas, palaaway, sa inggles "Jerk". Madami ang hindi natuwa sa pagbabago ko, lahat sila, nilayuan ako... Rejected na nga, all alone pa sa mundo... Iyon ang napala ko... Buti na lang, meron pa ring taong hindi ako iniwan... Mga taong karapat dapat na tawaging tunay na kaibigan... They helped me to change back to my former self... Umiyak, Nanira ng gamit, nanapak ng pader, lahat iyon ginawa ko, para lang makalimutan ko ang lahat. At ang huli, nagdasal sa panginoon... Pag labas ko ng simbahan, maaliwalas na ang lahat... Bumalik na ang dati kong ngiti...

Let your tears come. Let them water your soul.
Eileen Mayhew
Nakakatulong ang pag iyak sa pag kalimot sa mga problema, lalo na sa mga panahong hindi mo na kaya... Lalo tayong lumalakas habang pumapatak ang mga luha natin, kaya't walang masama dito...

Kailangang dumaan sa Rejection... Kung hindi, di natin makikita ang taong talagang naka laan para sa atin... Mahirap mag move on pero, hindi dapat dinadaan sa Suicide... So, Have you ever felt being rejected?

posted by icarus_05 @ 9:20 AM Comments: 7

The Music they shared
Locations of visitors to this page


The Author

Pseudonym: Icarus05
Birthday: April 25, 1990
Address: Novaliches, Quezon City
Province: Infanta, Quezon
School: University of the East
Course: Computer Science

Sports: Bowling, Volleyball

Hobbies: Bowling, Playing Guitar, Writing Stories, Writing Songs, Chatting, Blog hopping, Stargazing, Flyff-ing, Playing Ragnarok

About me: Single and Waiting! ;) A night person, very passionate and dedicated to everything I do, A lover trying to find himself and his true place here in the world...

Lost in this cold place, Never knowing where to go, I need you, I need someone, I need anyone


Posts



Archives


Stories

Theater Life
My textmate, my soulmate
Endless Journey
Our Rendevous
Til' They Take my heart away
The Taste of Love
The Hymn of the Tree
Our Last Anniversary
Goodbye
Moonlight Sonata
Jealousy
Childhood Boogie
The Festival of hearts
Time Withers
How she took my heart
Our last dance
The Cure for the Common Hitch
A Dreamer's Lullaby
A Vision of a Broken Heart
Of Tears and Metamorphosis
Sa Mata ng Kalawakan
Panahon na Naman
The Lost Paradise
The Fate's Dagger
The Coin


Sign of Life




A way out of the darkness



The Island

I would like to thank...
  • Photoshop 9 CS2
  • Me for the patience.
  • Blogger for the Blog space.
  • Karla for the Template.
  • Utakgago for the photoshop and template tips.
  • And to you my fellow bloggers for welcoming me here.

Finally, with your support, I managed to grab the award! Thank you Guys so much! But still, Vote for your favorite blogs...
Vote for the deserving


4th Placer for week 14 and 15.

2nd Placer for week 16 and 17

Filipino Blog of The Week for Week 18


Hall of Famer through Fast Track

r>