Friday, January 12, 2007


Regret, Faith, Love...


Naaasar ako sa sarili ko... Hinayaan ko noon ang sarili kong magpa apekto sa nararamdaman ko... Pero tulad nga ng sinabi ng iba... Nangyari na ang nangyari... Anyhoo...

Kilala nyo ba ang bandang Moonstar 88? Sino ba namang hindi? Sila ngayon ang nagpasikat sa kanta ng Apo Hiking Society na "Panalangin". Pero hindi ang BAGONG Moonstar 88 ang tinutukoy ko... Oo, iyon ang panahon na senti mode pa ang buong Pilipinas dahil sa mga napasikat nilang kanta... Isa na dito ang walang kamatayang "Torete"... Ang "highschool theme" na kanta na "Sulat"... At ang heavenly song na "Sa Langit"... Naaalala nyo po ba ang boses ng dati nilang bokalista na si Acel Bisa? Marahil sa mga Moonstar 88 Fans diyan, na miss niyo ang boses niya... Bawat kanta nila, ramdam mo ang mensahing ipinaparating... Ilang buwan din akong na LSS sa iba nilang kanta... Dahil na rin dito, ginanahan akong mag aral ng musika... Sila ang naging inspirasyon ko sa pag tugtog... Marami akong composition na katunog ng mga kanta nila... At ang istilo ko ng pag tugtog ay parang sa kanila... Kaya naman sobrang na disappoint ako nang bigla na lang silang naglaho sa mundo ng OPM noong nakaraang dalawa o tatlong taon... Nag asawa ang kanilang vocalist kaya medyo hindi muna siguro naasikaso ang banda...

Pero nagalak naman ako nang tignan ko ang aking E-Mail... May nagsend sa akin na balik na raw sa music scene si Acel... Although matagal ko nang nabalitaan ito, ngayon ko lang narinig ang isa sa kanyang mga kanta... Isa nga pala ito sa mga kanta nila... Although back up vocals lang siya dito... Masaya parin naman akong narinig ko muli ang boses ng iniidolo kong bokalista...

Oo nga pala... Yung bokalista ng bandang GISH ngayon, ay dating drummer ng Moonstar 88... If you guys were wondering... Enjoy niyo ang Video at ang kanta.. ^_^

Buong Linggo by Gish ft. Acel Bisa


posted by icarus_05 @ 1:51 AM Comments: 13

The Music they shared
Locations of visitors to this page


The Author

Pseudonym: Icarus05
Birthday: April 25, 1990
Address: Novaliches, Quezon City
Province: Infanta, Quezon
School: University of the East
Course: Computer Science

Sports: Bowling, Volleyball

Hobbies: Bowling, Playing Guitar, Writing Stories, Writing Songs, Chatting, Blog hopping, Stargazing, Flyff-ing, Playing Ragnarok

About me: Single and Waiting! ;) A night person, very passionate and dedicated to everything I do, A lover trying to find himself and his true place here in the world...

Lost in this cold place, Never knowing where to go, I need you, I need someone, I need anyone


Posts



Archives


Stories

Theater Life
My textmate, my soulmate
Endless Journey
Our Rendevous
Til' They Take my heart away
The Taste of Love
The Hymn of the Tree
Our Last Anniversary
Goodbye
Moonlight Sonata
Jealousy
Childhood Boogie
The Festival of hearts
Time Withers
How she took my heart
Our last dance
The Cure for the Common Hitch
A Dreamer's Lullaby
A Vision of a Broken Heart
Of Tears and Metamorphosis
Sa Mata ng Kalawakan
Panahon na Naman
The Lost Paradise
The Fate's Dagger
The Coin


Sign of Life




A way out of the darkness



The Island

I would like to thank...
  • Photoshop 9 CS2
  • Me for the patience.
  • Blogger for the Blog space.
  • Karla for the Template.
  • Utakgago for the photoshop and template tips.
  • And to you my fellow bloggers for welcoming me here.

Finally, with your support, I managed to grab the award! Thank you Guys so much! But still, Vote for your favorite blogs...
Vote for the deserving


4th Placer for week 14 and 15.

2nd Placer for week 16 and 17

Filipino Blog of The Week for Week 18


Hall of Famer through Fast Track

r>