Sunday, November 19, 2006


Pagninilay sa FX...


Hinila na ng kahapon, ang lahat ng aking pagkatao...
Sapagkat sa iyo lamang umiikot, ang aking mga pag suyo...
Nang oras na iyong tinanggihan, pag ibig ko sa iyo'y alay...
Nawala na ang lahat... Nawalan na ng ganang mabuhay...

Hindi ko ito ninais... Na pagdurusang sapitin ay labis...
Mula ng mawala ka, mga pasakit ay aking tiniis...
Lubos akong nag sisisi, dahil wala akong ginawa...
Ginawa para manatili ka, manatili ka aking sinta...

O kay bilis lumipas, kumaripas ang panahon...
Naiwan lahat sa kahapon... Di alam kung sa paroroon...
Bakit ba, ano bang nagawa ko?
Para lang tratuhin mo ako ng ganito?

Hindi pa pala sapat ang lahat ng ginawa ko... Kulang pa pala ang lahat ng ibinigay ko... Tila hanggang ngayon, hindi mo pa rin ramdam, na labis akong nanabik... Sa iyong pagbabalik... Dito sa aking puso, dito lang... Dito lang...

Nasaan ka na ba? Hindi mo pa rin ba ako nakikita? Nandito lang ako, katulad noong nakaraan... Nandito lang ako, hindi ka iniwan... Nandito ako, hindi umalis sa iyong tabi... Naghihintay, umaasang ika'y lilingon sa akin... Marahil ay labis akong napaasa... Sa mga salita mong kapanapanabik... Mga pangakong iyong binitawan, na labis pa sa walang hanggan... Ninais kong makamtan, ang lahat ng iyon... Nandito ka sa piling ko... Nandito lang sa tabi ko...

Ang bilis pala, ni hindi ko man lang naramdaman... Lumisan ka na lang bigla, ng hindi nag papaalam... Tulad na lang ng lagi mong ginagawa... Iniiwan akong laging nag-iisa... Luhaan, at walang patutunguhan... Pagbuhos ng unos ay aking sinabayan... Ewan ko ba, kung bakit hanggang ngayon ako'y umaasa... Nananabik pa rin, sa iyong bawat kalinga...

Mga yakap na kay higpit, na iyong ibinahagi... Mga halik sa pisngi, na lagi sa isip ko'y sumasagi... Pag hawak mo sa king kamay... Na tila ayaw nang bumitaw pa... Marahil lahat ay wala na... Wala na... Wala na...

Ngayong ako'y iniwan mo... Nag iisa sa ating paraiso... Sa tingin mo, paano ako magsisimula? Ngayong naubos na ang lahat... Sa tingin mo paano ako makakabangon... Kung nilubog mo ako sa lupa ng basta basta? Sa tingin mo paano ako magmamahal muli... Paano? Gayong ikaw lang ang nais kong makasama habambuhay... Paano na? Paano na? Wala na ba talaga? Kailan ka kaya muling babalik? Kailan ka kaya muling iimik? Kailan? Kailan?... Marahil ay hindi na... Hindi na kailanman...

Kung kasalanan ang paghintay sa isang taong ayaw na sa iyo.. Kung kasalanan ang pag aasa sa isang bagay na hindi na kailan ma'y mangyayari... Kung kasalanan ang magmahal... Marapat nawa'y ako'y maging makasalanan...

posted by icarus_05 @ 11:50 PM Comments: 12

The Music they shared
Locations of visitors to this page


The Author

Pseudonym: Icarus05
Birthday: April 25, 1990
Address: Novaliches, Quezon City
Province: Infanta, Quezon
School: University of the East
Course: Computer Science

Sports: Bowling, Volleyball

Hobbies: Bowling, Playing Guitar, Writing Stories, Writing Songs, Chatting, Blog hopping, Stargazing, Flyff-ing, Playing Ragnarok

About me: Single and Waiting! ;) A night person, very passionate and dedicated to everything I do, A lover trying to find himself and his true place here in the world...

Lost in this cold place, Never knowing where to go, I need you, I need someone, I need anyone


Posts



Archives


Stories

Theater Life
My textmate, my soulmate
Endless Journey
Our Rendevous
Til' They Take my heart away
The Taste of Love
The Hymn of the Tree
Our Last Anniversary
Goodbye
Moonlight Sonata
Jealousy
Childhood Boogie
The Festival of hearts
Time Withers
How she took my heart
Our last dance
The Cure for the Common Hitch
A Dreamer's Lullaby
A Vision of a Broken Heart
Of Tears and Metamorphosis
Sa Mata ng Kalawakan
Panahon na Naman
The Lost Paradise
The Fate's Dagger
The Coin


Sign of Life




A way out of the darkness



The Island

I would like to thank...
  • Photoshop 9 CS2
  • Me for the patience.
  • Blogger for the Blog space.
  • Karla for the Template.
  • Utakgago for the photoshop and template tips.
  • And to you my fellow bloggers for welcoming me here.

Finally, with your support, I managed to grab the award! Thank you Guys so much! But still, Vote for your favorite blogs...
Vote for the deserving


4th Placer for week 14 and 15.

2nd Placer for week 16 and 17

Filipino Blog of The Week for Week 18


Hall of Famer through Fast Track

r>